. Manufar Sirri - MIDO EYEWEAR Co., Ltd.

takardar kebantawa

 

takardar kebantawa

MAGANAR SIRRI

Muna ɗaukar sirrin ku da mahimmanci kuma wannan bayanin sirrin yana bayanin yadda HJeyewear (tare, "mu," "mu," ko "namu") suke tattara, amfani, raba da sarrafa bayananku.

Tari da Amfani da Bayanan Keɓaɓɓu
Bayanan sirri bayanai ne da za a iya amfani da su don gane ku kai tsaye ko a kaikaice. Bayanan sirri kuma ya haɗa da bayanan sirri waɗanda ke da alaƙa da bayanan da za a iya amfani da su don gano ku kai tsaye ko a kaikaice. Bayanan sirri ba ya haɗa da bayanan da ba a iya jujjuya su ba ko tara su ta yadda ba za su iya ba mu damar iya gane ku ba, ko a haɗe da wasu bayanai ko akasin haka.
Inganta aminci da tsaro
Muna bin ka'idodin ka'idodi, halal, da kuma nuna gaskiya, yi amfani da, kuma aiwatar da ƙarancin bayanai a cikin iyakataccen ikon manufa, da kuma ɗaukar matakan fasaha da gudanarwa don kare tsaron bayanan. Muna amfani da bayanan sirri don taimakawa tabbatar da asusu da ayyukan mai amfani, haka kuma don haɓaka aminci da tsaro, kamar ta hanyar sa ido kan zamba da bincika ayyukan tuhuma ko yuwuwar rashin bin doka ko keta sharuɗɗanmu ko manufofinmu. Irin wannan sarrafa yana dogara ne akan haƙƙin sha'awarmu don taimakawa tabbatar da amincin samfuranmu da sabis ɗinmu.
Anan ga bayanin nau'ikan bayanan sirri da za mu iya tattarawa da kuma yadda za mu yi amfani da su:

Abin da Keɓaɓɓen Bayanai Muke Tara
ⅰ. Bayanan da kuka bayar:
Muna tattara bayanan sirri da kuke bayarwa lokacin da kuke amfani da samfuranmu da sabis ɗinmu ko kuma yin hulɗa tare da mu, kamar lokacin da kuka ƙirƙiri asusu, tuntuɓar mu, shiga binciken kan layi, amfani da taimakon mu akan layi ko kayan aikin taɗi akan layi. Idan kun yi siya, muna tattara bayanan sirri dangane da siyan. Wannan bayanan sun haɗa da bayanan biyan kuɗin ku, kamar lambar kiredit ɗin ku ko katin zare kudi da sauran bayanan katin, da sauran asusu da bayanan tabbatarwa, gami da lissafin kuɗi, jigilar kaya, da bayanan tuntuɓar ku.
ⅱ. Bayanai game da amfani da sabis da samfuran mu:
Lokacin da kuka ziyarci gidan yanar gizonmu/ aikace-aikacen mu, ƙila mu tattara bayanai game da nau'in na'urar da kuke amfani da ita, mai gano na'urarku ta musamman, adireshin IP na na'urarku, tsarin aiki, nau'in burauzar Intanet da kuke amfani da shi, bayanan amfani, bayanan bincike. , da bayanin wuri daga ko game da kwamfutoci, wayoyi, ko wasu na'urorin da kuka girka ko samun damar samfuranmu ko ayyukanmu. Inda akwai, sabis ɗinmu na iya amfani da GPS, adireshin IP ɗinku, da sauran fasahohi don tantance kusan wurin na'urar don ba mu damar haɓaka samfuranmu da ayyukanmu.
Yadda Muke Amfani Da Keɓaɓɓen Bayananku
Gabaɗaya magana, muna amfani da bayanan sirri don samarwa, haɓakawa, da haɓaka samfuranmu da ayyukanmu, don sadarwa tare da ku, don ba ku tallace-tallace da sabis da aka yi niyya, da kuma kare mu da abokan cinikinmu.
ⅰ. Samar da, haɓakawa, da haɓaka samfuranmu da ayyukanmu:
Muna amfani da bayanan sirri don taimaka mana samarwa, haɓakawa, da haɓaka samfuranmu, ayyuka, da tallanmu. Wannan ya haɗa da amfani da bayanan sirri don dalilai kamar nazarin bayanai, bincike, da tantancewa. Irin wannan sarrafa yana dogara ne akan haƙƙin sha'awar mu na ba ku samfurori da ayyuka da kuma ci gaban kasuwanci. Idan kun shigar da gasa, ko wasu talla, ƙila mu yi amfani da bayanan sirri da kuka bayar don gudanar da waɗannan shirye-shiryen. Wasu daga cikin waɗannan ayyukan suna da ƙarin ƙa'idodi, waɗanda ƙila su ƙunshi ƙarin bayanai game da yadda muke amfani da bayanan sirri, don haka muna ƙarfafa ku ku karanta waɗannan dokokin a hankali kafin shiga.
ⅱ. Sadarwa tare da ku:
Dangane da amincewar ku na farko, ƙila mu yi amfani da bayanan sirri don aika muku sadarwar tallan dangane da samfuranmu da ayyukanmu, sadarwa tare da ku game da asusunku ko ma'amaloli, da kuma sanar da ku game da manufofinmu da sharuɗɗanmu. Idan ba kwa son karɓar sadarwar imel don dalilai na tallace-tallace, da fatan za a tuntuɓe mu don ficewa. Hakanan muna iya amfani da bayananku don aiwatarwa da amsa buƙatunku lokacin da kuka tuntuɓar mu. Dangane da amincewar ku na farko, ƙila mu raba keɓaɓɓen bayanan ku tare da abokan hulɗa na ɓangare na uku waɗanda zasu iya aiko muku da sadarwar tallan dangane da samfuransu da sabis ɗin su. Dangane da amincewar ku na farko, ƙila mu yi amfani da bayanan sirri don keɓance kwarewarku tare da samfuranmu da ayyukanmu da kan rukunin yanar gizo da aikace-aikacen ɓangare na uku da kuma tantance tasirin kamfen ɗin tallanmu.
NOTE: Ga duk wani amfani na bayanan ku da aka bayyana a sama wanda ke buƙatar amincewar ku ta farko, lura cewa kuna iya janye yardar ku ta hanyar tuntuɓar mu.

Ma'anar "Kukis"
Kukis ƙananan rubutun ne da ake amfani da su don adana bayanai akan masu binciken gidan yanar gizo. Ana amfani da kukis don adanawa da karɓar abubuwan ganowa da sauran bayanai akan kwamfutoci, wayoyi, da sauran na'urori. Hakanan muna amfani da wasu fasahohi, gami da bayanan da muke adanawa akan mai binciken gidan yanar gizonku ko na'urarku, abubuwan ganowa masu alaƙa da na'urarku, da sauran software, don dalilai iri ɗaya. A cikin wannan Bayanin Kuki, muna kiran duk waɗannan fasahohin a matsayin "kukis."

Amfani da Kukis

Muna amfani da kukis don samarwa, karewa, da haɓaka samfuranmu da ayyukanmu, kamar ta keɓance abun ciki, bayarwa da auna tallace-tallace, fahimtar halayen mai amfani, da samar da ingantaccen ƙwarewa. Lura cewa takamaiman kukis ɗin da za mu iya amfani da su sun bambanta dangane da takamaiman gidajen yanar gizo da sabis ɗin da kuke amfani da su.

Bayyana bayanan sirri

Muna samar da wasu bayanan sirri ga abokan hulɗa waɗanda ke aiki tare da mu don samar da samfuranmu da ayyukanmu ko taimaka mana kasuwa ga abokan ciniki. Bayanan sirri kawai za mu raba tare da waɗannan kamfanoni don samarwa ko haɓaka samfuranmu, ayyuka, da tallanmu; ba za a raba shi tare da wasu kamfanoni don dalilai na tallace-tallace na kansu ba tare da amincewar ku na farko ba.
Bayyanawa ko Ajiyewa, Canja wurin, da Gudanarwa
ⅰ. Cikar wajibai na shari'a:
Saboda dokokin da suka wajaba na Yankin Tattalin Arziki na Turai ko ƙasar da mai amfani ke rayuwa, akwai wasu ayyukan doka ko sun faru kuma wasu wajibai na doka suna buƙatar cika. Maganin bayanan sirri na mazauna EEA -Kamar yadda aka bayyana a ƙasa, idan kuna zaune a cikin Yankin Tattalin Arziƙi na Turai (EEA), sarrafa bayanan ku na sirri zai zama halaltacce: Duk lokacin da muke buƙatar izinin ku don sarrafa bayanan ku na sirri irin wannan aikin zai kasance. barata bisa ga Mataki na ashirin da 6(1) na Janar Data Kariya Regulation (EU) ("GDPR").
ⅱ. Don manufar aiwatarwa ko amfani da wannan labarin:
Za mu iya raba bayanan sirri tare da duk kamfanoni masu alaƙa. A cikin lamarin haɗin kai, sake tsarawa, saye, haɗin gwiwa, aiki, karkatar da kai, canja wuri, ko siyarwa ko rarraba duk ko kowane yanki na kasuwancinmu, gami da dangane da duk wani fatara ko makamancin haka, muna iya canja wurin kowane kuma duk bayanan sirri zuwa ɓangare na uku masu dacewa. Hakanan zamu iya bayyana bayanan sirri idan muka tantance da gaskiya cewa bayyanawa yana da mahimmanci don kare haƙƙin mu da bin hanyoyin da ake da su, aiwatar da sharuɗɗan mu, bincika zamba, ko kare ayyukanmu ko masu amfani.
ⅲ. Yarda da Doka da Tsaro ko Kare Wasu Haƙƙoƙi
Yana iya zama larura- ta doka, tsarin shari'a, ƙararraki, da/ko buƙatu daga hukumomin jama'a da na gwamnati a ciki ko wajen ƙasarku-don mu bayyana bayanan sirri. Hakanan zamu iya bayyana bayanan sirri idan muka tantance cewa saboda dalilai na tsaron ƙasa, tilasta bin doka, ko wasu batutuwa masu mahimmancin jama'a, bayyanawa yana da mahimmanci ko dacewa.

Hakkinku

Muna ɗaukar matakai masu ma'ana don tabbatar da cewa keɓaɓɓen bayanan ku daidai ne, cikakke, kuma na zamani. Kuna da damar samun dama, gyara, ko share bayanan sirri da muke tattarawa. Hakanan kuna da damar ƙuntatawa ko abu, a kowane lokaci, zuwa ƙarin sarrafa bayanan keɓaɓɓen ku. Kuna da haƙƙin karɓar bayanan keɓaɓɓen ku a cikin tsari da madaidaicin tsari. Kuna iya shigar da ƙara zuwa ga ƙwararrun hukumar kariyar bayanai game da sarrafa bayanan ku. Don kare sirri da amincin bayanan ku, ƙila mu nemi bayanai daga gare ku don ba mu damar tabbatar da ainihin ku da haƙƙin samun damar irin waɗannan bayanan, da kuma bincika da samar muku da bayanan sirri da muke kiyayewa. Akwai lokuta inda dokoki masu dacewa ko buƙatun tsari suka ba da izini ko buƙatar mu ƙi samarwa ko share wasu ko duk bayanan sirri da muke kiyayewa. Kuna iya tuntuɓar mu don aiwatar da haƙƙin ku. Za mu amsa buƙatarku a cikin ƙayyadaddun lokaci, kuma a kowane hali a cikin ƙasa da kwanaki 30.

Yanar Gizo da Sabis na ɓangare na uku

Lokacin da abokin ciniki ke aiki da hanyar haɗi zuwa gidan yanar gizo na ɓangare na uku wanda ke da alaƙa da mu, ba ma ɗaukar kowane takalifi ko alhakin irin wannan manufar saboda manufar keɓantawa na ɓangare na uku. Gidan yanar gizon mu, samfura, da sabis na iya ƙunshi hanyoyin haɗi zuwa ko ikon ku don samun damar yanar gizo, samfura, da ayyuka na ɓangare na uku. Ba mu da alhakin ayyukan sirrin da waɗannan ɓangarori na uku ke aiki da su, kuma ba mu da alhakin bayanin ko abun ciki na samfuransu da ayyukansu. Wannan Bayanin Sirri yana aiki ne kawai ga bayanan da mu muka tattara ta samfuranmu da ayyukanmu. Muna ƙarfafa ku da ku karanta manufofin keɓantawa na kowane ɓangare na uku kafin ku ci gaba da amfani da gidajen yanar gizon su, samfura, ko ayyuka.

Tsaron Bayanai, Mutunci, da Riƙewa

Muna amfani da ma'auni na fasaha, gudanarwa, da matakan tsaro na jiki da aka tsara don kiyayewa da taimakawa hana shiga bayanan ku mara izini, da yin amfani da bayanan da muke tattara daidai. Za mu riƙe keɓaɓɓen bayanan ku muddin ya zama dole don cika dalilan da aka zayyana a cikin wannan Bayanin Sirri, sai dai idan an buƙaci tsawon lokacin riƙewa ko doka ta ba da izini.

Canje-canje ga wannan Bayanin Sirri

Muna iya canza wannan Bayanin Sirri lokaci-lokaci don ci gaba da tafiya tare da sabbin fasahohi, ayyukan masana'antu, da buƙatun tsari, a tsakanin wasu dalilai. Ci gaba da amfani da samfuranmu da sabis ɗinmu bayan ingantaccen kwanan wata na Bayanin Sirri yana nufin kun karɓi Bayanan Sirri da aka sabunta. Idan ba ku yarda da sake fasalin tuntuɓar mu Bayanin Sirri ba, da fatan za a dena amfani da samfuranmu ko sabis ɗin mu kuma tuntuɓe mu don rufe duk wani asusu da ka ƙirƙira.